เข้าสู่ระบบลงทะเบียน
โพสล่าสุด สมาชิก สถิติฟอรั่ม
หัวข้อ : ขอรบกวนถามผู้รู้หน่อยค่ะ  จะส่งผลงานทำชำนาญการ แต่มีข้อสงสัยอยู่เรื่องหนึ่งค่ะ
lapatrada ออฟไลน์
ืnong
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso3
รายละเอียดผู้ใช้ 

ขอรบกวนถามผู้รู้หน่อยค่ะ  จะส่งผลงานทำชำนาญการ แต่มีข้อสงสัยอยู่เรื่องหนึ่งค่ะ

ประวัติการสอน
ปีการศึกษา  2552  สอน  8  กลุ่มสาระ  ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
ปีการศึกษา  2553  สอน  ปฐมวัย
ปีการศึกษา  2554  สอน  สาระคอมพิวเตอร์ ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1 - 6
จะครบ 6  ปี  วันที่ 3  ตุลาคม 2554  คิดว่าจะส่งผลงานในเดือนตุลาคมนี้  
ให้คำปรึกษาหน่อยค่ะว่าจะ เขียนรายงานผลสัมฤทธิ์ทางการเรียนอย่างไร เพราะว่าสอนไม่ต่อเนื่องมาเลย  
สาขาวิชาที่จะส่งคือ  การงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์)  จะเอาผลสัมฤทธิ์ของวิชาไหน และปีไหนมาเปรียบเทียบกันดีคะ
รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะคะ
kru123459 ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso6
จะทำชำนาญการคอมพิวเตอร์

คงต้องรอส่งปีหน้าน่ะค่ะ

คือต้องสอนคอมฯ ครบ 2 ปี

ขอแสดงความยินดี(ล่วงหน้า)ด้วยนะคะ ว่าที่คุณครูชำนาญการ

((ช่วยตอบอีเมลเราด้วยนะคะ))
[ แก้ไขล่าสุดโดย kru123459 เมื่อ 2011-08-30 18:41 ]
chaturong ออฟไลน์
ระดับ: ผู้ใช้ระดับ koso1
อย่าซีเรียสครับ ข้อมูลสอนเราทำขึ้นมาเองได้ เพราะคนที่พิจารณา คือ ผอ.กลับครู คศ.3อีกหนึ่งท่านที่รู้ๆกันอยู่ทำยังไงก็ผ่านครับ
รายละเอียด
กล่องตอบกลับด่วน

สามารถอัพโหลดไฟล์แนบ สำหรับโพสได้
กด "Ctrl+Enter" เพื่อตั้งกระทู้ได้
ถอยกลับ ถัดไป